A9 Legend
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mem mới cần tham khảo khi tham gia vào 4rum

Go down

Mem mới cần tham khảo khi tham gia vào 4rum Empty Mem mới cần tham khảo khi tham gia vào 4rum

Bài gửi by ♠Dε√il♠ Tue May 25, 2010 3:08 pm

Đây là 4rum của một tập thể, cụ thể là của A9. Nhưng 4rum luôn sẵn sàng chào đón những mem bên ngoài vào ủng hộ. onion Khi tham gia vào 4rum này, một phần nào đó, bạn cũng trở thành một thành viên trong gia đình online của chúng tôi. onion Tuy nhiên admin cần nắm rõ về các mems, dù có phải A9-er hay không. Do vậy, khi vào 4rum, sau khi đăng kí, việc bạn cần phải làm là:

Gửi một tin nhắn đến ♠️Dε√il♠️ trong 4rum và cho biết mình là ai, mối quan hệ với A9 hoặc các thành viên của A9 ra sao.

Nếu bạn yêu cầu giữ bí mật, tôi sẽ giữ bí mật cho các bạn. fun Nhưng để giúp cho việc quản lí thành viên trong 4rum được suôn sẻ, admin cần biết các bạn là ai. Mong các bạn hợp tác.

onion Hi vọng 4rum sẽ trở thành ngôi nhà chung cho tất cả chúng ta onion

P/s: nếu không gửi tin nhắn đến cho ♠️Dε√il♠️ thì bạn có thể gửi cho lunar_pon hoặc *Fysh.GDay. Trường hợp muốn giữ bí mật thì chỉ là bí mật ngoài 3 admin kể trên ra thôi ^.^
♠Dε√il♠
♠Dε√il♠
Admin
Admin

https://a9legend.forum-viet.net

- Similar topics